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DIBAJI 

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa wa Mazingira imeandaa Mkataba wa Huduma kwa Mteja.  

Mkataba una lengo la kumwezesha mteja kujua huduma zinazotolewa na viwango vya huduma 

hizo kama vile usafi wa mazingira na kutoa huduma ya Majisafi na salama. Pia kumwezesha 

mteja kutoa maoni Pamoja na malalamiko iwapo hajaridhika na huduma zinazotolewa kwa 

Kufanya hivi kutaleta mafanikio baina ya pande zote mbili hasa kwa upande wa mteja kujua haki 

zake. 

Mkataba huu ni njia moja wapo ambayo MPWUWSA inawajibika moja kwa moja katika 

kuhudumia wateja wake na umeandaliwa kwa kuzingatia mwongozo uliotolewa na Mamlaka ya 

udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) wa mwaka 2021. 

Aidha Mkataba huu utaendelea kuboreshwa kadri muda unavyokwenda kwani tunatambua kukua 

kwa kasi kwa teknolojia nchini na duniani kote kunachochea mabadiliko katika sekta mbalimbali 

na hivyo tutahakikisha kuwa Sera za huduma zetu zinaendana na wakati.  Lengo la Mkataba ni 

kuweka uwazi wa huduma zetu na viwango vyetu vya utoaji huduma ambavyo wateja wetu 

wanaweza kuvitarajia.  Mkataba  huu tunataraji auwe kiungo rahisishi cha uhusiano wetu na wale 

tunaowahudumia.  Wadau wetu wautumie Mkataba huu  na kutupatia mwitikio lengo kuu ni 

kuboresha ufanisi katika kazi na pia kuwa kichocheo cha kuongeza ari katika utendaji wetu. 

 

Mhandisi Peter J. Kabelwa 

Mkurugenzi Mtendaji         Saini    

 

Tarehe: 06, Aprili,2022 
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1. UTANGULIZI  

Mamlaka ya majisafi na usafi wa Mazingira Mpwapwa imeandaa Mkataba wa Huduma kwa 

Wateja kwa madhumuni ya kuwafahamisha wateja na wakazi wa maeneo yote yanayohudumiwa 

na Mamlaka ya majisafi na usafi wa Mazingira, mambo muhimu kuhusu huduma zinazotolewa na 

jinsi Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Mpwapwa inavyofanya kazi kwa ushirikiano na 

wateja na wadau wake kwa ujumla. Ni wajibu wa Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira 

Mpwapwa kutoa huduma kwa uwazi na uwajibikaji. 

 

Mkataba huu ni muongozo wa utendaji kazi na kipimo cha mafanikio ya huduma zitolewazo na 

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Mpwapwa kwani mkataba huu umelenga kuboresha 

utendaji kazi, kuongeza uwajibikaji na uwazi katika kuwahudumia wateja.   

 

Mkataba unaeleza namna ambavyo mteja atatoa mrejesho, ikiwa ni pamoja na namna ambavyo 

atatoa malalamiko iwapo hawataridhika na huduma zinazotolewa. Pia Mkataba unaeleza taratibu 

za namna ya kupata fidia pale inapothibitika kuwa mteja anapata huduma chini ya viwango 

vilivyokubalika. Kwa ujumla, Mkataba wa Huduma kwa Wateja ni chombo ambacho 

hutayarishwa kwa ushirikiano kati ya mteja, wafanyakazi wa Mamlaka na wadau wengine.   

 

Utekelezaji wa Mkataba wa Huduma kwa Wateja utafuatiliwa ili mapungufu yatakayojitokeza 

yatumike katika kuufanyia mapitio na marekebisho kwa ajili ya kuongeza ufanisi wa utoaji 

huduma. Mapitio ya Mkataba wa Huduma kwa Wateja yatafanyika kwa kuwashirikisha wateja, 

watumishi na wadau wengine kwa kuzingatia uzoefu uliopatikana kwenye utekelezaji wake. 

Aidha, Mkataba huu utakuwa ukipitiwa kila baada ya miaka mitatu ili kuboresha huduma kwa 

wateja.  

 

2. MADHUMUNI YA MKATABA  

Madhumuni ya Mkataba huu ni kumwezesha mteja (mtumiaji) ajue huduma zinazotolewa na 

viwango vya huduma hizo. Mkataba pia unaelezea muda ambao watumishi wa Mamlaka 

watatumia kutoa huduma na majukumu au wajibu wa mteja katika kupata huduma husika. Aidha, 

Mkataba unaelezea namna mteja atakavyotoa maoni ikiwa ni pamoja na jinsi ambavyo atatoa 

malalamiko iwapo hataridhika na huduma zinazotolewa na Mamlaka.   

 

3. ENEO LA HUDUMA  

Mamlaka  ya  Majisafi  na  Usafi  wa  Mazingira  Mpwapwa ni Mamlaka iliyoanzishwa mnamo 

mwaka 2003 Mpwapwa na inafanya kazi kulingana na Sheria ya Maji naUsafi wa Mazingira Na.5 

ya mwaka 2019. 

 

Eneo la Huduma za Mamlaka  ya  Majisafi  na  Usafi  wa  Mazingira Mpwapwa linajumuisha  kata 

tatu ambazo ni Mpwapwa mjini, mazae na vighawe. 

 

4. DIRA NA DHIMA   

     Dira  
Kuwa mamlaka inayoogoza katika utoaji wa huduma ya maji safi na usafi wa mazingira katika 

mkoa wa Dodoma. 

 

      Dhima 

Kutoa huduma  endelevu ya maji Safi na usafi wa mazingira kwa wateja. 

 

Maadili ya Msingi  
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1. Uadilifu wa watumishi na kuzingatia maadili ya utaalam. 

2. Uwajibikaji na dhamira ya kuwahudumia wateja wetu. 

3. Kuheshimu wateja. 

4. Kutoa huduma bora. 

5. Kuwa wa kweli na uwazi. 

6. Nidhamu ya kiutumishi katika utendaji wa kazi. 

 

5. HUDUMA ZITOLEWAZO   

Huduma zitolewazo na Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira  Mpwapwa ni:   

 

(i) Kuwaunganishia na kuwasambazia wateja majisafi  
(ii) Kupokea na kushughulikia maoni na malalamiko kutoka kwa wateja na wadau 

kuhusiana na huduma zetu.  
(iii) Kuandaa ankara na kuwasilisha kwa wateja kwa wakati.  

(iv)  Kuwasomea wateja wote dira za maji mkila mwezi 

(v) Kuwatumia sms za matumizi yao ya maji kwa kila mwezi kwa ajili ya malipo 

(vi) Kutoa elimu zinazohusiana na huduma za maji na usafi wa mazingira 

 

Ili kuunganishiwa huduma ya majisafi , mteja atapaswa kukamilisha hatua zifuatazo: 
1. Kuandika barua ya maombi ya maji 

2. Kufanyiwa utafiti wa eneo husika. 

3. Kulipia gharama za maunganisho.  

 

6. AINA ZA WATEJA WA MAMLAKA  

Mamlaka inatoa huduma zake katika makundi ya wateja kulingana na aina ya matumizi ya maji 
kama yafuatayo;  

(i) Wateja wa Majumbani wanaotumia maji kwa matumizi ya kawaida ya nyumbani.  

(ii) Wateja wa Taasisi, ambao ni taasisi zote za serikali, zisizo za serikali, na   

(iii)  Wateja wanaotumia maji kwa matumizi ya kibiashara   

(iv) Wateja wanaotumia maji kwa matumizi ya Viwanda  
(v) Vilula vya kuuzia maji (Kiosk) Taja aina nyingine ya wateja kama ipo 

7. VIWANGO VYA HUDUMA NA FIDIA KWA WATEJA   

Mamlaka itahakikisha kuwa inatoa huduma kwa wateja wake kwa kuzingatia viwango vya ubora 

wa huduma vinavyozingatia muda kama ilivyo kwenye Kiambatisho Na. 1. Aidha, endapo 

mamlaka itashindwa kutimiza viwango vya ubora vilivyowekwa ndani ya muda uliokubalika, itatoa 

fidia kwa wateja kama ilivyo kwenye Kiambatisho Na. 2. 

: 
8. BEI ZA HUDUMA ZA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA  

Mamlaka itatoza wateja wake bei za huduma za maji na usafi wa mazingira zilizoidhinishwa na 

EWURA kama ilivyo kwenye Jedwali Na. 1 hapa chini na kama itakavyoelekezwa vinginevyo na 

EWURA. 

 

  

 

Jedwali Na. 1: Bei za Huduma ya Majisafi na Usafi wa Mazingira zilizoidhinishwa na 

EWURA   
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BEI, ADA NA TOZO ZILIZOIDHINISHWA 
 

Jedwali Namba 1(a): Bei za Maji za Sasa na Zilizoidhinishwa kwa Wateja Wenye Dira (Shilingi/ 
Mita ya Ujazo) 

Kundi la Wateja     Matumizi Bei ya Sasa 
2017/18 

Bei Ziliyoidhinishwa 

   2018/19 2019/20 2020/21  

Majumbani  0-10 630 640 650 660 

>10 1,045 1,060 1,080 1,085 

Taasisi  0-10 1,285 1,410 1,430 1,435 

>10 1,565 

Biashara  0-10 1,325 1,560 1,590 1,600 

>10 1,605 

Viwanda  1 NA 1,065 1,090 1,090 

Magati  1 1,000 1,000 1,000 1,000 

WAT  1020.37  1039.51 1055.66 1061.42 

 

Jedwali Namba 1(b): Tozo ya Huduma ya Sasa na Iliyoidhinishwa (Shilingi/Mwezi) 

Kundi la Wateja Tozo ya Sasa Tozo Iliyoidhinishwa 

2017/18 2018/19 2019/20 2020/21 

Majumbani  2,500  
Imeondolewa Biashara  4,000 

Taasisi  4,000 

Viwanda  0 

 

Jedwali Namba 1(c): Ada ya Sasa na Iliyoidhinishwa ya Maunganisho ya Maji Safi 

(Shilingi/Maunganisho) 

Kundi la Wateja  Ada ya Sasa  Ada Iliyoidhinishwa  

 2017/18  2018/19  2019/20  2020/21  

Majumbani   
 

Asilimia ishirini ya 
gharama ya vifaa 

 
Asilimia ishirini ya gharama za maunganisho 
kama inavyoelezwa katika sehemu ya 24 ya 
Kanuni za Maji za mwaka 2013  

Biashara  

Taasisi  

Viwanda  

 

Jedwali Namba 1(d): Ada ya Sasa na Iliyoidhinishwa ya Kurejeshewa Huduma ya Maji 

Baada ya Kukatiwa (Shilingi/Kurejeshewa Huduma) 

Kundi la Wateja Ada ya Sasa Ada Iliyoidhinishwa 

 2017/18  2018/19  2019/20  2020/21  

Majumbani  15,000 20,000 20,000 20,000 

Biashara  20,000 25,000 25,000 25,000 

Taasisi  20,000 25,000 25,000 25,000 

Viwanda  0 25,000 25,000 25,000 
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9. WAJIBU WA MAMLAKA KWA WATEJA  

(i) Kutoa huduma bila upendeleo   

(ii) Kutoa huduma bora zinazokubalika na viwango vya ubora  

(iii) (iii) Kutoa taarifa sahihi na kwa lugha inayoeleweka kirahisi.  

(iv) Kushirikisha wateja na wadau mbalimbali katika kuboresha huduma ya maji  

(v) Kujenga mahusiano mazuri na wateja.  

(vi) Kupokea, kusikiliza na kushughulikia masuala yote yanayoletwa na wateja.  

(vii) Kutoa elimu kwa wateja kuhusu huduma zitolewazo na mamlaka ya maji.  

(viii) Kuwashirikisha wateja wakati wa usomaji wa dira za maji na uandaaji wa ankara za maji.  

(ix) Kuhakikisha kuwa huduma ya maji inakuwa endelevu ikiwa ni pamoja na kutunza vyanzo 

vya maji, kuweka na kutekeleza mipango ya kuendeleza vyanzo vya maji na kutunza 

mazingira  

(x) Kuzingatia kanuni zote za uendeshaji wa mamlaka za maji ikiwa ni pamoja na kutowakatia 

huduma ya maji siku za sikukuu, Ijumaa baada ya saa sita mchana, Jumamosi na 

Jumapili.  

 

10. HAKI ZA MAMLAKA  

(i) Kulipwa kwa wakati ankara za huduma ya maji na majitaka  

(ii) Kusitisha huduma ya maji kwa mteja asiyelipa kwa wakati (siku 30 baada ya kumpatia 

ankara)  

(iii) Kuwakumbusha wateja kulipia ankara ya maji kila mwezi. 

(iv) Kupewa taarifa ya wizi wa maji. 

(v) Kupewa taarifa ya uvujaji wa maji. 

(vi) Kushirikiana na wateja kutatua matatizo ya maji kwenye eneo la mteja 

(vii) Kutoa taarifa zozote muhimu zitakazosaidia wateja. 

(viii) Kuwalipisha fidia wateja watakaokutwa wanaiba maji. 

(ix) Kujua tatizo la mteja nakulitatua. 

(x) Kufanya kazi eneo la mteja bila kuzuiwa ikiwa tu linahusu maji 

 

11. WAJIBU WA WATEJA KWA MAMLAKA  

(i) Kulipa ankara kwa wakati ili kuifanya Mamlaka iwe na uwezo wa kuboresha huduma kwa 

wateja wake.  

(ii) Kutoa ushirikiano kwa watumishi wanaowahudumia.   

(iii) Kutoa maoni kuhusu mipango na huduma zitolewazo na Mamlaka  

(iv) Kuhudhuria mikutano inayoitishwa na Mamlaka ili kurahisisha upatikanaji wa taarifa sahihi.  

(v) Kutoharibu miundombinu ya majisafi na usafi wa mazingira ya mamlaka.  

(vi) Kutoa taarifa kuhusu uharibifu wa miundombinu na vyanzo vya maji.  

(vii) Kutoa taarifa kuhusu uvujaji wa maji. 

(viii) Kutoa taarifa ya wizi wa maji. 

(ix) Kutoa taarifa zozote muhimu zitakazosaidia Mamlaka. 

 

 
12. HAKI ZA WATEJA  

(i) Kupata huduma ya majisafi na salama ya jumla kwa mujibu wa Mkataba wa  

(ii) Kupata taarifa sahihi na kwa wakati.    
(iii) Kutoa au kuwasilisha maoni, pongezi au malalamiko.  
 (iv) Kupewa faragha na kutunziwa siri kuhusu huduma iliyotolewa   
(iv) Kupata huduma bila kubaguliwa.  
(v) Mteja ataunganishiwa huduma ya maji safi ndani ya siku tano baada ya kulipia. 
(vi) Kurekebishiwa hitilafu ya bomba inapotokea. 

(vii) Kupata taarifa ya mabadiliko yoyote yatakayo jitokeza kwenye mamlaka,mf. Tozo za 

maji. 
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(viii) Kuelimisha katika maswala mbalimbali yahusuyo utoaji wa huduma 

(ix) Kushirikishwa katika usomaji ankara za maji za kila mwezi. 

(x) Kupata maji safi yaliyokizi viwango vya ubora 

(xi) Kushiriki katika kutoa maoni katika mikutano ya wadau ya MPWAPWA WSSA. 

(xii) Kupewa nakala ya Mkataba wa huduma kwa mteja. 

13. NJIA ZA KULIPA ANKARA YA MAJI   

Wateja watatumiwa ankara kila mwezi na wanaweza kufanya malipo kupitia simu za kiganjani, 
yaani kwa njia ya Tigo pesa, Mpesa, airtel money, Halopesa, TPB na Nmb wakala. 

 

14. MAONI NA MALALAMIKO YA WATEJA  

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Mpwapwa inapokea na kushughulikia malalamiko 

juu ya changamoto zinazojitokeza katika utoaji wa huduma. Mteja anaweza kuwasilisha 

malalamiko yake kwa kutumia njia zifuatazo: 

(i) Kufika Ofisi ya Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Mjini Mpwapwa. 

(ii) Kupiga simu kwa watendaji wa mamlaka ambazo zimeandikwa kwenye Ankara 

zao. 
 

15. UTARATIBU WA KUSHUGHULIKIA MALALAMIKO YA WATEJA.  

Malalamiko yote yatasikilizwa na kutatuliwa ndani ya siku 5 za kazi. Endapo mlalamikaji 

hataridhika na majibu yatakayotolewa na Mamlaka, anaweza kukata rufaa Mamlaka ya Udhibiti 

wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) kwa kufuata taratibu zilizoainishwa kwenye Sheria ya 

EWURA Sura 414, na Kanuni za EWURA za kuandaa na kuwasilisha malalamiko. 

 

16. UFUATILIAJI  

Mamlaka ya maji safi na usafi wa mazingira Mpwapwa inatumia njia zifuatazo katika kufuatilia 

upatikanaji wa huduma za maji. 

1. Kupiga simu kwa mteja na kumuuliza kama anaridhika na huduma inayotolewa 

2. Kuitisha mikutano ya wadau wa maji ili kujua ubora wa huduma 

3. Kuhudhuria vikao mbalimbali vinavyoitishwa na watendaji wa kijiji  

17. KUTOA TAARIFA KWA WATEJA  

Utaratibu wa kutoa taarifa kwa wateja kuhusu viwango vilivyofikiwa katika utoaji wa huduma 

tunatumia njia zifuatazo; 

1. Kwa kutumia mitandao ya kijamii  

2. Kuandaa mikutano ya wadau wa maji 

3. Kutangaza kwa kutumia gari na spika  

18. MAPITIO YA MKATABA  

Mapitio ya mkataba huu yatafanyika kila baada ya miaka mitatu. Aidha, mkataba huu utapitiwa 

kila kutakapokuwa na mabadiliko ya sera, sheria, kanuni na taratibu yatakayoathiri vipengele vya 

mkataba huu. 
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Mkataba huu utaanza kutumika rasmi baada ya kupitishwa na Bodi ya Wakurugenzi na 

kuidhinishwa na EWURA. Mkataba huu utakuwa ni mojawapo ya viashiria vya kupima utendaji 

kazi wa Mamlaka katika utoaji wa huduma ya majisafi na majitaka. 
 

19. MAWASILIANO  

Kwa mawasiliano yote na Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Mpwapwa tuma kupitia 

anuani ifuatazo: - 

 

Anuani:  S.L.P  288, Mpwapwa 

Simu: 026 2320609    

mail: md@mpwuwsa.go.tz                                                                     

 

20. SAA ZA KAZI  

Masaa ya kazi kwa siku kuanzia jumatatu mpaka Ijumaa ni saa 1:30 asubuhi mpaka saa 9:30 

alasiri.

mailto:md@mpwuwsa.go.tz
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VIAMBATISHO  

 

Kiambatisho Na 1:  Viwango vya huduma wanavyostahili kupata wateja kutoka 

Mamlaka ya Majisafi na Mazingira Mpwapwa.(Mpwuwsa) 

 

Na   Huduma Maelezo Lengo la Ubora wa  
Huduma kwa Mujibu wa  
Kanuni za EWURA (GN  
846) 

Viwango vya huduma 
vitakavyotolewa na Mamlaka 
ya Maji na Usafi wa Mazingira  

Mpwapwa  

 

1 Kupata 
huduma ya  
maji safi 

Kuunganishiwa  
huduma  ya 
 maji  
safi/majitaka 

Wateja wataunganishiwa 
huduma ndani ya siku 7 za kazi, 
baada ya wateja kulipia 
gharama za maunganisho. 

Wateja wataunganishiwa 
huduma ndani ya siku 3 za kazi, 
baada ya wateja kulipia gharama 
za maunganisho 

2 Dira ya 
Maji 
-1 

 Kukarabati au 
kubadilisha 
dira mbovu 

Muda usiozidi siku 7 za kazi, 
kukarabati au kubadilisha dira ya 
maji, baada ya kugundua au 
kufahamishwa kuhusu ubovu. 

Muda usiozidi siku 2 za kazi, 
kukarabati au kubadilisha dira ya 
maji, baada ya kugundua au 
kufahamishwa kuhusu ubovu. 

3 Dira ya 
Maji -2 

Usomaji wa Dira 
ya maji 

Usomaji   wa   dira   ya maji   
utafanyika angalau mara moja 
kila mwezi mmoja. 

Usomaji   wa   dira   ya maji   
utafanyika angalau mara moja 
kila mwezi mmoja. 

4 Kusitisha 
Huduma 
kimakosa 

Usitishaji 
 wa 
Huduma usio 

na  
ushahidi sahihi 

Kurejesha huduma ndani ya 
masaa 24, baada ya kukiri 
kupokea taarifa kuwa usitishwaji 
wa huduma haukuwa na 
ushahidi 

Kurejesha huduma ndani ya 
masaa 24, baada ya kukiri 
kupokea taarifa kuwa usitishwaji 
wa huduma haukuwa na 
ushahidi 

5 Kurejesha 
Huduma 

Kurejesha 
huduma 
baada ya 
kulipia deni. 

ndaniya masaa 24 baada ya 
kulipa deni. 

Ndani ya masaa 24 baada ya 
kulipa deni. 

6 Malalamiko Kushughulikia 
malalamiko  

Muda usiozidi siku 5 za kazi 
kukamilisha uchunguzi na 
kupata ufumbuzi kuanzia tarehe 
ya kupokea malalamiko 

Muda usiozidi siku 5 za kazi 
kukamilisha uchunguzi na 
kupata ufumbuzi kuanzia tarehe 
ya kupokea lalamiko 

7  Afya na 
Usalama-1  

 Hakuna 
majitaka 
kutoka katika 
mfumo wa 
majitaka 
kuingia ndani 
ya jengo la 
wateja  

Hakuna majitaka kutoka  katika 
mfumo wa majitaka  kuingia 
ndani ya jengo la 

wateja  

Hakuna majitaka kutoka  katika 
mfumo wa majitaka  kuingia 
ndani ya jengo la 

wateja  
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Kiambatisho Na. 2:  Viwango vya Fidia kwa kushindwa kutimiza malengo ndani 

ya muda uliokubalika kwa mujibu wa kanuni za EWURA (GN  846).  

 
NA. 

 
HUDU- 

MA 

 
MAELEZO 

 
LENGO 

FIDIA 
KI- 

ANZIO 

FIDIA KWA 
KUENDELEA 

KUCHELEWA 

1. Kupata 
huduma 

Kuunganishi  
wa  huduma  
ya maji 

Mteja ataunganishiwa huduma 
ndani ya siku saba (7) za kazi 
baada ya Wateja kulipia gharama 
zamaunganisho na / au ada. 

TZS.15,000 TZS 5,000 
kwa siku 

2. Dira ya 
Maji-1 

Kukarabati au 
kubadilish a dira 
mbovu. 

Muda usiozidi siku 7 za kazi 
kukarabati au kubadilisha dira 
ya maji baada ya kugundua au 
kufahamishwa kuhusu ubovu. 

TZS.15,000 TZS.5,000 
kwa siku 

3. Dira 
ya 
Maji -
2 

Usomaji wa Dira 
ya maji. 

Usomaji wa dira ya maji 
utafanyika angalau mara moja 
kila baada ya mwezi mmoja. 

TZS.15,000 TZS.5,000 
kwa siku 

4. Kusitisha 
Huduma 
kimakos
a 

Usitishaji wa 
Huduma  
usio na ushahidi 
sahihi. 

Kurejesha huduma ndani ya 
masaa 24 baada ya kukiri 
kupokea taarifa kuwa usitishwaji 
wa huduma haukuwa na 
ushahidi sahihi. 

TZS.100,000 TZS.5,000 kwa 
siku. 

5. Kurejesh
a 
Huduma 

Kurejesha 
huduma baada 
ya kulipia deni. 

Ndani ya masaa 24 baada ya kuli- 
pa deni. 

TZS.30,000 TZS.5,000 kwa 
siku. 

6. Malal
a 
miko 

Kushughuli kia 
malalamiko 
yasiyohusiana 
na Ankara ya 

Muda usiozidi siku 15 za kazi 
kukamilisha uchunguzi na 
kupata ufumbuzi kuanzia tarehe 
ya kupokea lalamiko. 

TZS.30,000 TZS.5,000 kwa 
siku. 

7. Malala
- miko 

Kushughul ikia  
Malalamik 
yanayohusu  
Bili. 

Muda usiozidi siku 5 za kazi 
kukamil- isha uchunguzi na kupata 
ufumbuzi kuanzi tarehe ya 
kupokealalamiko. 

TZS.30,000 TZS.5,000 kwa 
siku. 

 

Mkurugenzi Mtendaji, 

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Mpwapwa, 

Kata ya Mpwapwa Mjini, Mtaa wa Ujenzi Jengo la MPWUWSA  

S.L.P. 288, Mpwapwa, Simu 026 2320609 Nukushi  026 2320770 

Barua pepe: md@mpwuwsa.go.tz.  
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